THÔNG BÁO Hướng Dẫn Một Cuộc Setup Hàng Tại Diễn Đàn Gái Gọi 18+

Thảo luận trong 'Thông Báo Của BQT' bắt đầu bởi Soái Ca, 26/5/16.

1. Soái Ca

Soái Ca Giáo Sư Ăn Chơi

Diễn đàn gái gọi chia sẻ thông tin hàng em online , gái gọi làm trên mạng internet . Những em gái gọi này được các thành viên và checker đã check về và report lại chia sẻ cho mọi người . Không khó khăn khi phải tìm các em gái gọi như trong quán Bar, karaoke , gái dịch vụ …vvv …vì giá thành cao , mà rất khó biết nếu không có người giới thiệu.

Nhưng với diễn đàn ......... thì điều này khá đơn giản , bạn chỉ cần truy cập vào web của chúng tôi , đăng ký làm thành viên là bạn có thể trao đổi cùng các thành viên khác ở cùng nơi bạn có hàng. Xem ảnh và lấy số điện thoại các em gái gọi miễn phí . Giá Cả hợp lý . Check hàng An Toàn. Vậy làm sao để setup và hẹn với 1 em gái gọi trên Gái gọi sài gòn và Gái gọi hà nội các bạn làm theo các bước sau:

1. Khu Vực : Các bạn tìm hiểu thông tin về em hàng đó , Khu vực mà bạn muốn đi và thuận tiện đường đi cho bạn.

2 . Giá cả : Tìm những em có giá cả phù hợp với kinh tế và ngân sách của bạn.

3. Lấy số điện thoại và pass ( Pass ở đây gọi nôm na theo cách là Mật Khẩu để các em hàng chấp nhận gặp . Ví Dụ : pass : Lấy số ở gaixx.net )

Bắt đầu setup cuộc hẹn nhé :

– Không gọi điện nhắn tin trêu đùa , nếu bạn có nhu cầu thực sự thì hãy gọi hoặc nhắn tin.

Ví Dụ : – Alo Thanh à . Anh lấy số ở gaixx.net
    – Em có rảnh không , mình gặp nhau nhé , nhắn tin địa chỉ cho anh nha ! Đơn giản phải không nào .

Bây giờ nếu em hàng đó rảnh sẽ nhắn tin hoặc trả lời bạn và nhắn tin địa chỉ Nhà Nghỉ cho bạn. Đến đây mọi việc coi như xong .
    Bạn tới địa chỉ Nhà Nghỉ Khách Sạn do em hàng đó nhắn và thuê phòng .
    Sau khi thuê phòng xong bạn hãy nhắn tin số phòng Nhà Nghỉ Khách Sạn đó cho em hàng .

Công việc còn lại là bạn tắm rửa cho thơm tho sạch sẽ Chờ khoảng 10 đến 15 phút là em hàng đó sẽ tới và phục vụ bạn .

Phần sau như thế nào thì bạn biết rồi , hãy giữ gìn sức khỏe và tận hưởng cảm giác cùng Gái gọi sài gòn và Gái gọi Hà Nội

Lưu Ý : Tiền thuê phòng Nhà Nghỉ Khách Sạn không bao gồm trong giá em hàng đó đi .
    Tiền phòng các bạn phải trả . VD : em hàng Thanh đi giá 400k , tiền thuê phòng khoảng 70k/1h . Tổng thiệt hại sau 1 lần đi check = 470k .( nước ngọt , thuốc lá các bạn dùng thì các bạn trả thêm )

Có nhiều anh em đi nói không ra không tiền .sai rùi các bạn ạ , nếu hết thời gian quy định 1 shot thì em hàng có quyền lấy tiền va ra về.
    Còn bạn muốn tiếp thì thương lượng giá cả với em hàng tiếp.

xong đôi bên ra về vui vẻ nếu anh nào hào phóng cảm thấy em hàng phục nhiệt tình có thể bo thêm để khuyến khích . Một lờ khuyên chân thành cho các bạn nếu bo cho em nó thì bạn cũng không thiệt lần sau gặp lại bạn sẽ được ưu ái gần gũi hơn.

Đây là kiến thức 1 cuộc gọi và check hàng cho anh em mới hay lần đầu check hàng tại diễn đàn gái gọi 18+
    Anh em đọc kỹ hướng dẫn sử dụng này nhé!

Chỉnh sửa cuối: 2/6/16
    bảo yến thích bài này.